Đa dạng về nội dung, ngộ nghĩnh và đáng yêu trong cách sáng tạo câu chuyện của riêng mình là những gì các học viên của lớp Vẽ Manga/Comic (level Cơ Bản) – Khóa 49 mang lại trong ngày bế giảng tổng kết cuối khóa diễn ra vào ngày 22/11 vừa qua.
Dù còn nhỏ tuổi, tuy nhiên, với khả năng sáng tạo, lối suy nghĩ độc đáo bên cạnh đam mê vẽ vời các bạn nhỏ đã chứng tỏ ở bất kì độ tuổi nào đều cũng có thể sáng tác nên các trang truyện tranh thú vị, màu sắc cho riêng mình.
>> Tìm hiểu thêm thông tin về khóa học Manga/Comic thiếu nhi: Tại đây
![](http://cmavn.org/wp-content/uploads/2020/12/Post-Bùi-Mạnh-Hưng.jpg)
![](http://cmavn.org/wp-content/uploads/2020/12/Post-Đào-Minh-Quân.jpg)
![](http://cmavn.org/wp-content/uploads/2020/12/Post-Vũ-Đặng-Hương-Giang.jpg)
Comic Media Academy